52 ตอบกลับ

ของเราก็ขึ้นจางๆค่ะ ท้องค่ะ ค่อยตรวจอีก 3 วันค่ะ

ท้องค่ะ ของเรา2ขีดจางๆ ตรวจตอน4เดือนครึ่ง ท้องคะ

จางก็ท้องนะคะ จากประสบการณ์ เพราะขึ้นสองขีด

อีกสัก2-3วัน ลองตรวจใหม่ดูนะคะ จะได้ชัวร์ๆ

นี่ก็แทบไม่เห็นค่ะ รอตรวจกับคุณหมออีกที

ลองรอดูอีกสักอาทิตย์ แล้วตรวจใหม่นะคะ

ท้องแน่นอนค่ะ ถ้าไม่ท้องคือไม่ขึ้นเลย

ท้องคะ เราก็จาง ตอนนี้ 25w ยินดีด้วยนะคะ

จางแค่ไหนก็ท้องค่ะ เพราะมันขึ้น 2 ขีด

แค่จางๆก็ท้องคะ จากที่คนใกล้ชิดบอก