30 ตอบกลับ

เจอค่ะแม่...เราก้ชาวตั้งแต่ไปฝากครั้งแรกเลยค่ะหมอนัดอีกที 2 อาทิตย์ก้เจอค่ะ..ขอให้เจอนะค่ะ

จริงค่ะแม่...ขอให้เจอน้องเร็วๆนะค่ะ คุณแมพยายามอย่าเครียดนะค่ะ

เจอจ้า บางทีอายุครรภ์อาจจะยังน้อยมากๆอยู่ค่ะ แม่บ้านนี้ไม่เจอ ผ่านไปสองทิตย์ก็เจอจ้า

เจอถุงน้ำคร่ำ ก็คือการรอตัวอ่อนฟักค่ะ ที่ยังไม่เห็นเพราะยังเล็กมากๆ อีก2อาทิตย์คงเจอค่ะ

🥰🥰🥰

VIP Member

เคยค่ะ ไปซาวตอน 5 วีค ไม่เห็นเด็ก เจอแต่ถุง ซาวอีกที 7 ถึงเจอค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจด้วยค่ะ

🙂🙂🙂

น้องอาจยังตัวเล็กอยู่ค่ะคุณแม่ ใจเย็นๆนะคะนัดหน้าอาจจะเห็นหัวใจน้องเต้นค่ะ

🥰🥰🥰

ของเราครั้งแรก5วีคก็ยังไม่เจอ หมอนัดอีกที7วีค เจอตัวอ่อนพร้อมเสียงหัวใจ

ของเราตอนฝากท้องครั้งแรกม่เจออรัยเรย ตอนนี้4เดือนแร้วจร้า เจอน้องตอน10วิคคะ

ขอบคุนนะค้ะ

VIP Member

ตอนฝากตอนแรกไม่เจอค่ะ แต่เว้นสองอาทิตย์ รูปนี้ประมาณ8-9week เห็นน้องชัดค่ะ

เคยเหมือนกันค่ะทำใจให้สบายอย่ากังวลบำรุงต่อไปพอไปตรวจใหม่ก้อเจอค่ะ

ขอบคุนนะค้ะ

ไปตอน 5 วีค เจอแค่ถุงค่ะ ไม่อีกรอบตอน 9 วีค ถึงเจอน้อง ตอนนี้ 25 วีคแล้วค่ะ

จ้า ดีใจด้วยน๊าาา