68 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ ซื้อหลังคลอดใม่ทันแน่ๆใหนจะซักอีก

7 เดือนเหมือนกันค่ะไกล้ครบแล้วเหลือแต่เสื้อผ้าน้องค่อยซื้อช่วง 32-33w

Super Mum

ซื้อก่อนค่ะ พวกเสื้อผ้า ผ้าห่อตัวต้องซักก่อนแล้วเอารพ. ด้วยนะคะ

VIP Member

เตรียมตั้งแต่7เดือนแล้วจนตอนนี้8เดือนก็ยังงงอยู่ว่าขาดอะไร😅🤣

7เดือนเหมือนกันค่ะ ที่บ้านไม่ให้ซื้อไว้ในใจแม่อยากซื้อมาก😂

ซื้อไม่ทัน ลูกไม่มีเสื้อผ้าใส่นะคะ ผ้าห่อตัวต้องเยอะหน่อย

ซื้อไม่ทันหรอกค่ะ ช่วง 6 เดือน ควรจะเตรียมซื้อได้แล้วนะคะ

เราซื้อครบตั้งแต่7เดือนค่ะตอนนี้8เดือนแล้วพร้อมหิ้วค่ะ

บ้านนี้เริ่มเตรียมแล้วค่ะ กลัวเตรียมไม่ทัน7เดือนแล้ว

ซื้อตั้งแต่ 6เดือนค่ะ 7เดือนกว่าแล้วยังไม่ครบเลยค่ะ