11 ตอบกลับ

เพิ่งเปลี่ยนมากินเหมือนกันค่ะ ลูกถ่ายดี กว่าแต่ก่อนเลยค่ะ ส่วนตัวคือดีค่ะ

แม่ๆกินแล้วดี​ แนะนำด้วยนะคะ​ หรือ​ ใครทานตัวไหนดี​ แนะนำได้จร้า

บ้านนี้ทานกล่องทองอยู่ค่ะ กินเก่งมาก ถ่ายทุกวันถ่ายดีมากค่ะ

ดีจ้า..กินตั้งแต่2เดือน จนตอนนี้5เดือนแล้ว น้ำหนักตามเกณฑ์จ้ะ

บ้านนี้ให้ทานแร้วท้องเสียค่ะแร้วแต่จะถูกกับนมตัวไหน

บ้านนี้น้องก้อทานค่ะตอนนี้น้องได้1เดือน21วัน

บ้านนี้น้องท้องอืดจ้า ไม่อุจจาระเลย

ดีจ้า พัฒนาการไว ร่าเริง อึทุกวัน

VIP Member

บ้านนี้ให้กินกล่องทองค่ะ

บ้านนี้ก็ทานจ้า

ทานดีไหมคะ​ แล้วท่ายปกติดีไหมคะ