64 ตอบกลับ

ของเเน่นมากแม่😊😊 บ้านนี้ กำลังทรัพย์หมดไปกะการใช้หนี้ให้แม่สามี เดะกะยืม จะไม่ให้ก้เกรงใจ ของใช้ลูกก้ยังไม่ครบ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะะะ ถามน้อกเรื่องหน่อยค่ะ ที่ปั้มนมยี่ห้อนี้ รุ่นนี้ ใช้ดีมั้ยคะแม่ กำลังจะซื้อรุ่นนี้พอดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

โอ้ย แอบอิจฉา จัดของเป็นระเบียบ บ้านนี้ไม่มีตุ้ ไม่มีพื้นที่ ของอยุ่ในถุงล้วน หมดเงินไปกับของกินหมดคะ😂

เห็นภาพแร๊วอยากเตรียมแบบนี้บางจัง แต่ของเรา ผู้ใหญ่ ขัดเยอะ ว่าอย่าซื้อ อารายก่อน ลูกออกมา แร๊วค่อยซื้อ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้อยากรู้เพศแบบแม่บ้างจะได้เตรียมจัดเต็ม แต่น้องอายซะนี่ เตรียมไว้พอประมาณ 555

ซาวด์4มิติเลยจ้า

คลอดแล้วมาเล่าประสบการณ์หน่อยคะ. อยากฟัง. พฤหัสหน้าขึ้นเขียงพร้อมทำหมันเหมือนกันคะ. สู้ๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ นี่ก้อท้อง3 ตั้งใจปิดอู่แล้วเหมือนกันค่ะ แต่บ้านนี้ได้มา3หนุ่มเลยค่ะ😂

ตอนแรกก็นึกว่าจะโผล่มาเป็นจู๋เหมือนเดิม😅

ดีใจด้วยจ้า บ้านนี้ ท้อง3ก้อ ลูกสาวจ้า มี 3สาวเลยจ้า อิพ่อทำเป็นแต่ลูกสาว5555

สอบถามหน่อยค่ะคุณแม่ #แว้ปปปเห้นยากระตุ้นน้ำนม คุณแม่กินของยี่ห้ออะไร ค่ะ

Milk Plus & More จ้า

เชื่อแล้วค่ะแม่ว่าพร้อมจริงๆ ยังไงก็ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ