102 ตอบกลับ

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

เป็นกำลังใจให้แม่นะคะ ขอให้คลอดง่าย แข็งแรง

VIP Member

ขอให้ปลอดภัย แข็งแรงทั้งแม่และลูกเด้อออค่ะ

ขอให้เเข็งเเรงปลอดภัยทั้งเเม่ทั้งลูกนะค่ะ

ขอให้น้องปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่แล้วลูกนะคะ

ขอให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีคะ แข็งแรงทั้ง2นะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ​ จะได้รับของขวัญชิ้นใหญ่แล้ว

สู้ๆค่ะแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งน้องค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะค่ะขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ