16 ตอบกลับ

เราไปฝากตอน3เดือนหมอยังด่าเลยแถเกือบไม่ได้ตรวจดาวซินโดรมเค้าตรวจ14 สด 17 สด วันพุธนี้หมอให้ไปซาวด์ถ้าเลย17ก็ไมีได้ตรวจอันตรายน้าา

เจอปุ๊ปฝากปั๊บค่ะ ต้องมีเรื่องให้ทำและจัดการอีกเยอะค่ะ จบเรื่องนี้จะมีเรื่องนั้น ใช้แค่บัตรปชช. ค่ะ

VIP Member

ไปเลยค่ะ ใช้บัตรประชาชนใบเดียวค่ะ แล้วก็ค่าใช้จ่ายในการฝากครรภ์

จะ4เดือนแล้วยังไม่ได้ฝากท้องอีกหรอคะ รีบเลยค่ะ หมอด่านะ

รีบฝากค่ะคุณแม่ จะได้ยาบำรุงลูกมากิน ใช้แค่บัตรปปชจร้า

ไปฝากเลยจ้า เอกสารที่ใช้มีเเค่บัตรประชาชนของคุณแม่ค่ะ

รู้เเล้วรีบฝากเลยค่ะ ใช้เเค่บัตรประชาชน

Super Mum

ฝากให้เร็วที่สุดค่ะ ไม่ควรเกิน 3 เดือน

ไปเร็วยิ่งดีคะ...จะได้ยาบำรุงมาทาน

VIP Member

* ฝากเลยคร้าบ ใช้บัตรประชาชนค่ะ