41 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝาก22weekคะ น้องปกติดีคะ ถ้าแม่รู้แล้วรีบไปเลยจ้า จะได้ยามาทานไวๆ

ถ้ารู้ว่าตั้งครรภ์ควรรีบฝากเลยค่ะแม่หมอจะมียาให้เราทานแต่ละไตรมาส

รีบฝาก เเต่ไม่เกิน12สัปดาห์นะคะ ทางโรงบาบเขาจะได้รีบหายาบำรุงลูก

ถือว่า​ ไปฝาก​ ช้าอยู่​ นะคะ แต่รีบไปฝาก​ เลย​จะดีที่สุด​ ค่ะ

ทันคะ แต่ถ้ารับก็จะดีกว่าคะ บ้านนี้ไปฝากตอน 10w คุณหมอว่าช้า

VIP Member

ยิ่งฝากเร็วยิ่งดีนะคะ 3 เดือนยังทันค่ะ ดีกว่าไม่ไปฝากเลยนะ

Super Mum

บ้านนี้ฝากตั้งแต่ 5w ค่ะ รีบไปฝากค่ะจะได้ยาบำรุงมากิน

VIP Member

บ้านนี้ฝาก3เดือนจ้า...รีบฝากนะคะแม่ฝากเร็วยิ่งดีค่ะ

ตอนนี้น้ำหนัก115โลทำไงดีคะท้องไม่ถึง3เดือน

รีบไปฝากได้แล้วค่ะ ไม่ควรเกิน12วีคนะคะ