23 ตอบกลับ

ยินดีด้วยน๊าแม่ น้องน่ารักน่าชัง บ้านนี้อีก 3เดือน เจอสาวน้อย👱🏻‍♀️💕

แม่ค่ะ ผ่าทำหมั่น เจ็บไหมค่ะ พอดีบ้านนี้ก็จะผ่าแล้วก็ทำหมันดหมือนกัน

สู้ๆๆ เจ็บเเต่จบ

ผ่าพร้อมทำหมันยุในห้องผ่าตัดนานมั้ยคะแม่ ประมานกี่ชั่วโมงคะ

แอบกลัวค่ะ ไม่เคยบล๊อกหลัง ไม่รู้ว่ายุในห้องผ่าตัดจะตื่นเต้นกลัวแค่ไหนถ้านานๆทำไงดี คิดไปก่อนคะ อีก2 อาทิตย์ก็ขึ้นเขียงแล้ว☺️

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย เเต่บ้านนี้ยังไม่มีวี่เเววเลยค่ะ

คลอดวันเดียวกันเลยคะ 16 ก.ย 2563 น้องออมสิน

เหมือนกันค่ะ37+2 น้ำกนัก3060กรัมคลอด6กยค่ะ

😁😁😁

รบกวนสอบถามคะแม่ทำหมัน เจ็บมั้ยคะ แม่

เจ็บช่วง 2-4 วันแรก เจ็บมากว่าปผ่าคลอกปกติค่ะ

ผ่าทำหมันเจ็บมากมั้ยค่ะแม่

เจ็บมากความผ่าปกติค่ะจะปวดช่วงวันที่ 2-4

VIP Member

ขอให้เลี้ยงง่ายๆคะ

Super Mum

น่ารักน่าชังค่ะะะ