34 ตอบกลับ

อยากรู้จังคุณแม่ทานอาหารบำรุงน้องตอนอยู่ในท้องยังไงบ้างคะ น้องถึงร่ำขนาดนี้🥰🥰แม่ๆท่านอื่นก็บอกได้นร้าาาา

ทานผัก ผลไม้ เยอะๆ อาหารพวกโปรตีนเยอะๆค่ะ

ยินดีด้วยค่าา ขอโทดทีนะคะ ป้ายชื่อน้องแบบนี้สั่งทำที่ไหนหรอคะ น่ารักดีค่ะ 😍

ขอบคุนค่าา

ไอต้าวหมีน้อยน่าชังจังเลยค่ะ ยินดีด้วยจ้า

หมอเค้าจะนัดผ่าตอนกี่วิคคะ

หมอแนะนำ 38 weeks ขึ้นไปค่ะ แต่น้องต้องแข็งแรงสมบูรณ์ดีนะคะ

น่ารักจังเลยค่ะ ทำป้ายที่ไหนคะ

Facebook -> Letter board Thailand จ๊ะ

VIP Member

แม่ซื้อป้ายชื่อจากร้านไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

น่ารักจังค้ะ ยินดีด้วยค่ะ

สั่งทำป้ายแบบนี้ที่ไหนค่ะ

Facebook -> Letter board Thailand จ้า

แก้มมาเต็มเลยลูกเอ้ยยย

TapFluencer

น่ารักจังอยากได้แบบนี้