48 ตอบกลับ

ยินดีด้วยคะขอเราก็กำหนดคลอด29ก.ค. มีแต่เจ้บหน่วงๆเอง

บ้านนี้กำหนดคลอด30ก.ค ตอนนี้36w4d เริ่มมีเตือนๆมาแร้ววว

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้กำหนดคลอด28ก.คตอนนี้36+6weekแล้วค่ะ

VIP Member

กำหนด29เหมือนกันเลยค่ะ อึดอัด​มากอยากแตกแล้ว

ยินดีด้วยค่ะ ก่อนคลอดแม่มีอาการยังไงบ้างคะ

บ้านนี้กำหนด28ก.ค อยากแตกแล้ว แต่กังวลเรื่องเจ็บท้องเตือนกับเจ็บท้องจริงเป็นยังไง

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 1ก.ค 39w2d น้ำหนัก 3260 g

ยินดีด้วยค่ะ37วีคแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยจ้าแข็งแรงๆน๊าตัวเล็กและแม่

กำหนด29ก.ค.เหมือนกัน อยากแตกมากเลยค่ะ

บ้านนี้คลอด 35 W จ้า แข็งแรงดีจ้า