37 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ 38 คะ เจาะน้ำคร่ำตอนอายุครรภ์21สัปดาห์ ตอนนี้24สัปดาห์แล้วยังไม่มีผลข้างเคียงอะไรคะ สู้ๆคะแม่

บ้านนี้ 33 ค่ะ เลือกเจาะน้ำคร่ำ ไม่ต้องกลัวนะคะ คุณหมอเก่งมากค่ะ ตอนนี้ได้ 21 W ผลออกมาปกติก็โล่งดีค่ะ

มีอีกวิธีค่ะเจาะเลือดตรวจniftyค่ะแม่ ปลอดภัยผลชัวร์แต่ราคาจะสูงหน่อยค่ะ บ้านนี้ตรวจแล้วสบายใจ

บ้านนี้37ค่ะ ความเสี่ยง1:250 ตรวจดาวน์โดยการเจาะน้ำคล่ำ ผลออกมาปกติรู้เพศด้วยค่ะ ตอนนี้23w3dแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็เจาะเลือดค่ะ ส่งผลเลือดไปตรวจ อย่าคิดมากนะคะบางที่เราอาจจะไม่ได้เสี่ยงขนาดนั้น

หนู29ยังให้ตรวจเลยคะสรุปคือไม่ตรวจเพราะถ้าตรวจเจอเราจะยิ่งเครียดยิ่งทุกข์กว่าเดิม

อนะนำให้คุณแม่ ตรวจ Nifty ค่ะ แพงหน่อย ตรวจ ดาวน์ ได้ทุกตัว อายุครรถ์ น้อยๆ ก็ตรวจได้

อายุ38คะ ท้องแรก เลือกไม่เจาะเหมือนกันคะ จะยังไงก็ลูกเรา จะยังไงก็เลี้ยง คะแม่

คิดเหมือนกันค่ะแม่ ยังไงเค้ก็มาแล้ว ได้แต่ภาวนา คิดบวก คิดดีๆ ทำจิตใจให้ดี สวดมนต์ไหว้พระ ไม่ตำหนิติเตียนคนอื่น ที่เหลลือก็อยู่ที่บุญของหนูน้อยแล้ว สู้ไปด้วยกันค่ะแม่

บ้านนี้อายุ35เจาะน้ำคล่ำผลออกมาปกติค่ะตอนนี้40วีคแล้วยังไม่คลอดเลยค่ะ

เจาะน้ำคร่ำค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรคะ บ้านนี้อายุ40แล้วคะ

ที่ รพ สมเด็จฯ จ. ระยอง 4,500 บาทคะ