แอบไปแตกมาแล้วค่ะะะ.😍❤️

ปวดท้องตั้งแต่เช้า ปวดหนักขึ้นเรื่อยๆๆๆ จนเย็น 16:00 แฟนกลับจากทำงานบอกแฟนว่าไม่ไหวแล้ว ปวดท้องมาก ก็เลยจัดเตรียมของไปโรงพยาบาล พอถึงปุ๊บหมอ บอกปากมดลูกปวดตั้ง 4 เซ็นแล้วเก่งจังยังเดินมาห้องคลอดไหว หมอพาเข้าห้องคลอดบอกถ้าปวดมากๆก็เบ่งเลยน่ะคะ เราก็เบ่งแล้งเบ่งอีก หมอบอก 8 เซ็นแล้ว เบ่งได้ 2-3 รอบน้องก็ออกมาเลย หมอบอกได้ลูกชายน่ะคะ ตอนนั้นคือโล่งท้องมาก น้ำหนัก 3.760 นอนโรงพยาบาลหมอบอกน้องน้ำหนักเยอะสุดแล้ว คนอื่น 3 โลกว่าก็จริงแต่เขาผ่าคลอด ที่เหลือก็ 2 โลกว่าทั้งนั้นช

แอบไปแตกมาแล้วค่ะะะ.😍❤️
3 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ