6 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ก็เป็นแบบนี้ละค่ะ เเล้วมีชี่เเล้วอึ ตลอด เวลา ไปหาหมอ หมอให้กลับบ้าน เพราะเป็นอาการเตือน คลอดตามอุลตร้าซาวด์ 24 มิถุนา ผ่าจริง17มิถุนา 38วีค

เงียบเหมือนกันค่ะ 38+2 แล้ว😆🥰 อดทนอีกไม่กี่วันสู้ๆ

อาการเจ็บเตือน แม่จะครบกำหนดแล้วยังไม่คลอดเลยคะกำหนด12มิ.ย. มีแต่อาการเจ็บเตือนปวดเตือน

ถ้ามีอาการปวดท้องถี่ไปทุกๆ5นาที นานเกิน1ชม.ก็ไปรพ.นะค่ะ

ถ้ามีมูกเลือก กับเจ็บถี่ๆ ทุก 5 นาที ให้ไปหาหมอค่ะ

TapFluencer

ถ้าเเข็งถี่มากๆๆๆๆๆๆ ไปค่ัหาหมออออ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่า

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่