2 ตอบกลับ

VIP Member

เคยนับวันที่ไข่ตกดูยังคะ หรือที่นับไม่คล่องโหลดแอพเลยค่ะ flo หรือ Period Tracker ถ้าให้แนะนำ แนะนำ flo ใช้ง่ายกว่าค่ะ หรืออีกวิธีที่ใช้อยู่เหมือนกันก็คือใช้ flo แล้วซื้อที่ตรวจไข่ตกมาใช้ควบคู่ไปด้วยจะได้ผลมากกว่าค่ะ **จะตั้งครรภ์หรือไม่นั้นขึ้นอยู่กับผลลัพธ์แต่ละคนนะคะ** ลองดูค่ะ อีกทางคือหากไข่ไม่ตกจริงๆมันจะมียาช่วยกระตุ้นไข่ สร้างไข่อยู่ค่ะ เคยมีคนบอกและอ่านเจอ รู้สึกว่าจะชื่อ ยาหมอมีน foxy แต่ยังไม่เคยทานเหมือนกันค่ะ (กำลังลองวิธีอื่นๆอยู่ด้วย)

เคยลองกินพวกยาสมุนไพรมั้ยคะ มันจะมีตัวมี่ช่วยบำรุง แล้วปรับให้ประจำเดือนมาตรงอยู่นะคะ

ยาอะไรค่ะ