16 ตอบกลับ

ของเราเดือนนี้มาช้าคะแต่ลองเอามาตรวจเจอแบบนี้คะขีดสองจางมากๆๆจรต้องเอาไฟส่อง

ออคะของเราก็จางๆๆ

VIP Member

ลองตรวจปัสสาวะแรกในตอนเช้าใหม่ค่ะ​ ถ้ายังไม่พบ​ 2​ ขีด​ค่อยไปตรวจเลือดค่ะ

ตรวจแล้วจ้ะ อีนแรกแบบจุ่ม ขึ้นจางมาก ขีดแรก อันที่2 ขึ้นขีดเดียวจ้ะ

ตรวจฉี่อีกรอบก่อนค่ะ ถ้าไม่ขึ้น2ขีด ค่อยไปเจาะเลือดเลยจะได้ชัวร์ๆ

จ้ะ ว่าจะไปตรวจเลือดพรุ้งนี้

ของเราประจำเดือนขาดไป1เดือนลองเอามาตรวจขึ้นแบบนี้เลยจ้า

น่าอิจฉาจังเลยค่ะแม่🥰

บ้านนี้เหมือนกันคะขาด13วันตรวจก้ชึ้นขีดเดียว

บ้านนี้ไปตรวจมาแล้วคะ หมอบอกว่า กินเยอะ ทำไห้น้ำหนักขึ้นเร็ว ประจำเดือนเลยไม่มา หรือไม่ก็ กังวลว่าจะมาไม่มาเลยทำไห้ประจำเดือนเคลื่อนจ้ะ

ตรวจใหม่อีกรอบค่ะ เเล้วถ้าไม่ท้อง ให้ไปพบหมอ

ค่ะ

ตรวจเลือดค่ะ ถ้าไม่ท้อง หาหมอนรีเวชฯค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เพื่อความชัวร์ตรวจคลินิค สูตินารี นะคะ

ค่ะ. พรุ่งนี้ว่าจะไปตรวจเลือด

ลองตรวจฉี่ใหม่ตอนประมาณ1เดือนค่ะ

ค่ะ

VIP Member

ลองซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจค่ะ

ตรวจ2อันแล้วค่ะ. อันแรกขึ้นีดเดียวแต่จางมาก อันที่2 ขึ้นขีดเดียวค่ะ