61 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่มา2อาทิดกว่าแล้วคะยังตรวจขึ้นขีดเด่วยุเลยค่ะ😢

เหมือนกันเลยค่ะ..ขาดไป1เดือนแล้วตรวจยังไม่ขึ้นเลยค่ะ

ท้องค่ะ บ้านนี้ตรวจจางแบบนี้ ปัจจุบัน 20 สัปดาห์แล้วจ้าาา

ตรวจอีกทีแม่เพื่อ​ความชัวร์​แต่เว้้นระยะซัก2-3วันก็ดี

จางแค่ไหนก็ท้องค่ะเว้นสักอาทิตย์แล้วลองตรวจใหม่นะคะ

Super Mum

ท้องค่ะ บ้านนี้จางมากๆ ตอนนี้น้องได้ 10 เดือนแล้วค่ะ

ท้องค่ะ ตอนนี้อาจจะท้องอ่อนๆอยู่ จางเเค่ไหนก็ท้อง

น่าจะท้องนะคะ ถ้าไม่ท้องมันจะไม่ขึ้นขันขีดเลยค่ะ

VIP Member

อีกสักอาทิตย์ลองตรวจอีกทีนะคะขีดจะเข้มขึ้นจ้า 😁

ท้องจ้า ถ้าอยากจะชัดอีก1อาทิตย์ตรวจใหม่อีกที

ร.ให้ผ่านไปซักครึ่งเดือนจะแม่นมากกว่าค่ะ