12 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้าประจำเดือนขาดเลย10วันแล้วลองตรวจดูคะ ประจำเดือนขาดไม่เกิน10วันอาจจะมาคลาดเคลื่อนก็ได้คะ

เราปจด.ขาดไปเดือนกว่าแล้ว ครั้งล่าสุดคือ14มิ.ย. ตรวจวันที่10ส.ค ยังขึ้นขีดเดียวชัดแจ๋วอยู่เลยค่ะ ทำงานอย่างบ้าคลั่งไม่รู้ว่าสรุปท้องหรือไม่ท้องจะได้ระวังตัว ทำตัวไม่ถูกเลยค่ะ

VIP Member

ตรวจก่อนปจด.มา 2 วัน ขึ้นขีดเดียว แต่เอาไฟส่อง มีอีกขีด ลางๆๆ พอมีลุ้นมั้ยหนอ 😁😁

อยากเห็นลางๆๆบ้างจัง

ปจด มีโอกาสคลาดเคลื่อนประมาณ 1 อาทิตย์ครับถ้ามากกว่านั้นถึงมีโอกาสท้องครับ

เหมือนกันเลยค่ะ ขาดไป 2 วันแล้ว ตรวจเมื่อเช้าขึ้น 1 ขีด แอบเฟลเล็กๆ

VIP Member

ขอให้สมดังตั้งใจนะคะคุณแม่​ บ้านนี้มาขึ้น​ 2​ ขีดตอนขาดไป​ 3​ วันค่ะ

วันนี้วันที่3 แล้วค่ะ ที่ขาด ยังไม่กล้าตรวจ วันที่19 แอบตรวจไป ขึ้นขีดเดียว

ปจด.ขาดมา5วัน ตรวจขึ้น1ขีด เฟลเหมือนกันเลยค่ะ สู้ๆนะคะ

บ้านนี้ก็ขาดมา2วันแล้วคะ ลุ้นเหมือนกัน

สู้ๆๆๆคะสู้ไปพร้อมกันคะ

ขอให้พบกับข่าวดีนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ขอให้สมหวังนะคะ

สาธุค่ะ 😁

ขอให้โชคดีนะคะ^^

ลุ้น ตื่นเต้นแทนค่ะ 💙