12 ตอบกลับ

อัพเดตจ้าหาหมอแล้วหมอบอกหัวใจน้องเต้นปกติค่ะ😊น้องไม่เป็นอะไรแต่ที่ไม่ค่อยดิ้นเป็นเพราะน้องโตขึ้นแม่ไม่ต้องกังวลน้องจะดิ้นสม่ำเสมอที่24wขึ้นไปค่ะ❤️

ของผมใช้วิธีใช้ไฟฉายส่องท้องแฟนแล้วเลื่อนไปช้าๆรอบบริเวณท้องคับ​ ของผมดิ้นน้อยเหมือนกันคับ​ แต่ออกมาจากท้อง​ ตอนนี้ดิ้นทั้งวันคับ

VIP Member

น้องดิ้นสม่ำเสมอ28วีคค่ะ ถ้ากระตุ้นแล้วมีดิ้นปกติ ของเรามีหายไปช่วงนึงแค่ตอดเบาๆก็มี แต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ น้องอาจะดิ้นไม่โดนผนังท้องแม่

ลองทานของเย็นๆๆดูนะคะ แล้วลองนอนราบดู น้องก็จะดิ้นๆหน่อยค่ะ

ลองลูบท้องดูคะ ถ้าแม่ไม่สบายไปหาหมอซาวดู

VIP Member

ถ้าดิ้นน้อยกว่า10ครั้ง ให้รีบหาหมอค่ะ

VIP Member

ลูบท้อง ร้องเพลง คุยกับพ่อเค้าบ่อยๆ

บ้านนี้ถ้าไม่ดิ้นจะนอนหงายค่ะ

22วีคค่ะไมืค่อยดิ้นเหมือนกันค่ะ

ปกติไหมค่ะแม่บ้านนี้ปกติน้องจะดิ้นจะตอดทุกวันแต่อยุ่ๆก้อเงียบไปเลยค่ะ

Super Mum

กินน้ำเย็น ของหวาน ลูบท้องค่ะ

ลองหมดแล้วค่ะแม่กังวลมากวันนี้เลยมาหาหมอเลยค่ะกลัวรอหมอยุ่ค่ะเดี๋ยวจะมาอัพเดตนะค่ะ