26 ตอบกลับ

กำหนด 21 สิงหา คนชอบบอกท้องเล็ก แต่เราว่าไม่เล็กเพราะมันหนักมากกก 😂

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่หมอบอกก่อนกำหนดน่าจะ กลาง กค.น้องตัวโตมากแล้วกลับหัวพร้อมออก😄

ไม่ต้องกังวลเลยค่ะไปหาหมอบ่อยๆหมอบอกตามเกณฑ์ ก็หายห่วงเลย

29 สิงหาค่ะ ท้องใหญ่มากแตกหน้าแตกข้างตัวบวมมากค่ะ #ท้องแรก

บ้านนี้10สิงหาค่ะ มีแต่คนบอกท้องใหญ่กลัวจะไม่ถึงกำหนดค่ะ

บ้านนี้ก็ท้องเล็กค่ะ32w+6dท้องเล็กแต่น้ำหนักลูก1900เลย

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ กังวลว่ากลัวลูกตัวเล็กมาก

ใช่ค่ะ กังวลมากค่ะ

Super Mum

ดูที่น้ำหนักเด็กให้ได้ตามเกณฑ์ก็พอแล้วค่ะ

ถ้าจะคลอดเดือนสิงหาเราต้องท้องเดือนไหนค่ะ

พฤศจิกายนค่ะ

ทีมสิงหา มีแต่คนว่าเล็กคิดมากเลยค่ะ

บ้านนี้ก้อเล็กค่ะ แต่น้องเกินเกณฑ์