116 ตอบกลับ

บ้านนี้บ่อยมากเกือบทุกคืน 😂😂 จนเจ็บหน่วงๆหน้าท้อง โดนหมอดุนิดหน่อยคะ ให้ยามาทานวดๆ 12w3dวัน

เราพอรู้ว่าท้อง 2 เดือนครึ่ง สามีไม่มีเพศสัมพันธ์เลยตอนนี้ 29 สัปดาห์แต่แฟนก็รักเราดีค่ะ

ไม่มีตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ เพราะไม่มีอารมคะ แล้วก็กลัวลูกจะเปนไรด้วยคะ แต่สงสารสามียุจ้า

VIP Member

ตอนนี้เริ่มห่างแล้วค่ะอาการเราไม่ค่อยดีเดียวเจ็บบ้างเดียวปวดบ้างน่าเบือตนเองมากเลยค่ะ

มีค่ะ แต่ไม่บ่อย พอเข้าเดือนที่7มีอะไรกับแฟนแล้วมีเลือดออกมาด้วย บ้านนี้ก็หยุดเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้พอเข้า7เดือนก็ไม่มีเลยจ้าหมอบอกว่าอาจทำให้มดลูกหดตัวมีสิทรคลอดก่อนกำหนดได้

บ้านนี้ไม่มีอารมเลย แฟนสะกิดหงุดหงิดวีนใส่เลยจ้า555. งดตั้งแต่30สัปดา ตอนนี้39สัปดาแล้ว

ไม่มีเลยค่ะตั้งแต่รู้ว่าท้อง ตอนนี้ 8 เดือนกว่าแล้ว เรากับพ่อบ้านไม่กล้ามีค่ะ

หลังๆ สามีบ่ายเบี่ยงค่ะ บอกว่าพอคิดว่าจะมีก็เห็นหน้าลูกลอยมาตลอด แม่เลยอดค่ะ

บ้านนี้งดตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ ตั้งแต่7วีค ตอนนี้27วีคแล้วค่ะ ยังไม่เคยแตะ😊😊