23 ตอบกลับ

ขวบจะ 3 เดือนแล้วยังได้เท่านี้เองค่ะแม่ 5555 โกนครั้งเดียว พ่อ ตากับยายก็บอกว่าโกนอีกรอบเดียวขึ้นดำเลย แม่รับไม่ได้ค่ะ นี่ลูกสาวนะโตแล้วมันไม่กล้าบางแบบนี้ตลอดไปหรอก5555

บ้านนี้ตอนแรกก็เป็นเหมือนกันค่ะโกนตอน3เดือนค่อยๆขึ้นข้างหลังกับข้างๆหนามากข้างๆกับข้างหลังตอนนี้ข้างหน้าขึ้นแล้วแต่ยังไม่หนา10เดือนแล้วตอนนี้

บ้านนี้ข้างหลังขึ้นช้ามาก แต่ตอนนี้ขึ้นเต็มหัวน้องแล้ว ใช้เวลาหน่อย อาศัยตัดผมให้ดูสั้นจะได้ขึ้นพร้อมกัน

เหมือนบ้านนี้เลยแม่ 1เดือน9วัน ยังไม่ได้โกน แถมผมข้าวหน้าดึงแล้วร่วงอีก ยิ่งไม่มีผม ผมยิ่งร่วง

บ้านนี่ขึ้นเป็นแกะสองข้าง โกนสีห้ารอบกว่าจะขึ้นเสมอ😂😂 คิดว่าจะเป็นเด็กผมแกะซ่ะแล้ววว

สลับกันค่ะ บ้านนี้ขึ้นตรงกลาง ข้างๆไม่ขึ้นค่ะ จากลูกสาว กลายเป็นลูกชายไปเลย😂

เป็นค่ะ คนโบราณชอบบอกว่าผ้าอ้อมเลีย บ้านนี้โกนผมไป 2 รอบกว่าจะขี้นเสมอกัน

TapFluencer

ลูกบ้านนี้ทรงเว้าหลังค่ะ ข้างหน้าขึ้นเต็มแต่ตรงท้ายทอยไม่มีผม 5555

บ้านนี้โกนผมไฟตอน1เดือนตอนนี้8เดือนแล้ว ยัง ขึ้นไม่เสมอกันเลยค่ะ

ลูกของคนรู้จักก็แบบนี้ค่ะ กว่าจะขึ้นมาเท่ากันก็ขวบกว่าค่ะ