165 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ไม่มีข้าวเหนียวก็กินไม่อร่อยจ้า ต้องข้าวเหนียว+มะม่วงเท่านั้น🤣

บ้านนี้ชอบมากเลยค่ะ เช้า กลางวัน เย็น หลังมื้ออาหารต้องได้กินค่ะแม่

บ้านนี้คุณพ่อชอบกินแทนทุกอย่างจ้าา คุณแม่สบายมาก คุณพ่อแพ้ท้องแทน

บ้านนี้กินกับข้าวประจำค่ะ แล้วเวลากิน ลูกดิ้นใหญ่เลยค่ะ คงชอบ 😆😆

ตอนท้องชอบกินมากเลยพอคลอด​น้อง​ออกมาไม่เคยนึกอยากกินเลยค่ะ😂

มันขึ้นค่ะ เลยรู้ค่ะ

ชอบกินเหมือนกันค่ะ แต่หมอให้กินอาทิตย์ละ1ลูก น้ำหนักเกินค่ะ

VIP Member

ชอบกินมะม่วงสุก กับองุ่นม่วงค่ะ กินได้ตลอดเลย ไม่มีเบื่อ

ชอบมากค่ะ บ้านนี้ชอบมะม่วงน้ำดอกไม้ แช่เย็นๆกินแล้วชื่นใจ

เบาๆบ้างก็ได้จร้า น้ำตาลมันเยอะมาก ส่งผลให้น้ำฟนักพุ่งค่ะ

ชอบมากค่ะตอนท้องไม่ค่อยชอบเท่าไรพอท้องนี่กินเกือบทุกวัน