57 ตอบกลับ

บ้านนี้39+1 หมอนัดผ่า11ก.คจ้าา อีกไม่กี่วันหล่ะ^^

😍😍😍😍😍😍

ลุ้นทุกวันเลยค่ะ ว่าจะปวดคลอดเอง รึจะต้องผ่า 💞💞

ลุ้นๆๆๆๆ

อยากแตกใจจะขาดแล้วค่ะ ปวดเมื่อยมากตอนนี้😂

ใกล้แล้ววว

รบกวนสอบถามหน่อยคะคุณแม่ใช้app อะไรคะ

ยังจร้า17ก.ค38+4แล้วได้แต่เจ็บเตือนยุ่เลยจร้า

ใกล้แล้ววว

บ้านนี้ค่ะกำหนดคลอด 21 ก.ค. ยังไม่เเตกค่ะ

ใกล้แล้ววว

กำหนด 16 ก.ค ปวดเมื่อยไปทั้งตัวแล้วจ้า

สุ้ๆๆนะแม่ใกล้แล้ววว

38+3 wแล้วค่ะ ยังเงียบไม่มีสัญญาณไรเลย แฮ่

ใกล้แล้ววว

บ้านนี้ก็อยากเห็นยังไม่แตกเลยครับ

ใกล้แล้วแม่

บ้านนี้28ก.ค จ้าเริ่มเจ็บเตือนบ้างแล้วคะ

ใกล้แล้วววว