57 ตอบกลับ

บ้านนี้ 29 ก.ค. ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นคะ จะมีท้องแข็งบ้าง นอนลำบากบ้างคะ

ใกล้ๆๆๆๆแล้วว

บ้านนี้29 ก.ค. ค่ะอยากแตกแล้วเหมือนกัน😅😅 อยากเจอน่าแล้วดิ้นเก่งเกิน

ใกล้แล้ววว

บ้านนี้กำหนด 30 กค. เริ่มเจ็บท้องเตือนแล้วค่ะ ไม่รู้จะคลอดก่อนป่าว

ใกล้แล้ววว

29ก.ค ค่ะ มีเจ็บเตือนแล้วค่ะ ท้องแข็งบ่อย และเจ็บจี้ดตรงจิมิค่ะ

ใกล้แล้ววว

กำหนดคลอด 14ก.ค แต่แตกวันนี้ตอนเช้ามืดจร้า เด็ก ญ

เก่งจังๆๆๆๆๆเราก็คนที่3

บ้านนี้กำหนด11ก.ค. ท้องแข็งบ่อย เจ็บจื้ดๆ เจ็บเตือนแล้วค่ะ

ใกล้แล้วววว

เท่ากันเลยคะแม่ อยากแตกแล้วเหมือนกัน มีเจ็บเตือนบ้างเเย้ว

ใกล้แล้ววว

ใช้แอปที่เราคุยกันนี้แหล่ะจร้า​ กดตงรูปคนท้องค่ะแม่

บ้านนี้38+2กำหนดคลอด20ก.ค นับวันรออยากเห็นหน้าลูกแล้วค่ะ

ใกล้แล้ววว

แม่กำหนด 7 กค. ออก 24 ที่ผ่านมาคะ ปวดคลอดก่อน เจ็บจริงๆ

บ้านนี้​ผญ.. ค่ะ.ขอบคุนนะค่ะ