89 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกสาวคะท้องไม่ลายผิวขาวสวยอมชมพูมีแต่คนทักว่าท้องแล้วสวยไม่มีสิวคะ

สิวเต็มหน้าเต็มหลังเลยค่ะ โทรมหนีกขี้เกียจเเต่งตัวมาก ลุ้นจังอยากได้ผู้หญิง

VIP Member

บ้านนี้ลูกสาวปกติดีค่ะไม่มีสิวขึ้นและคอก็ไม่ถือว่าดำแต่รักแร้ก็คล้ำมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ ตอนท้องหน้าใสผิวขาว กว่าก่อนท้องอีกค่ะ

ได้ลูกชายเหมือนกันเลย สภาพเรานี่ รักแร้ดำ สิวขึ้น มันจะดูโทรมๆหน่อย

รักแร้ดำ คอดำ หัวนมดำเหมือนกันคะ แต่หมอบอกได้ลูกสาวเพราะน้องหนีบขา

VIP Member

บ้านนี้เป็นค่ะ คอมีกระ ดำ จั๊กแร้ดำ สิวหน้า-หลัง สังเกตเห็นได้เลยค่ะ

บ้านนี้ ก้อเป็นจ้า สิวทั้งหน้าทั้งหลัง ได ้ลชเหมือนกันขี้เกร่สุดๆๆ

บ้านนี้ลูกชายจ้าไม่แพ้เลย ปกติมาก 26+2แล้ว ดิ้นเก่ง แม่หน้าใสขึ้นจ้า

ลูกชายคะ แต่ไม่โทรมไม่มีสิว ผิวขาวขึ้นอีกด้วยนี่ก็งง เหมือนกัน