10 ตอบกลับ

ท้องใหญ่เหมือนกันเลยแม่ทีมตุลาเหมือนกัน ฝั่งนี้ก้อคิดว่าน่าจะไม่ถึงตุลาแล้วแหละ 15 กิโลเบาๆจ้า นี่รูปตอน 32 วีคจ้า ❤️❤️❤️

บ้านนี้ปวดร้าวไปหมดแล้วค่ะแถมท้องยังปั้นบ่อยมาก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แถมนนและส่วนแม่เท่ากันเลยค่ะ 😂 สูง156 นน.ก่อนท้อง 47 ตอนนี้ นน.58 ขึ้นมา 11 กิโล 😂

กว่าจะคลอดจะเพิ่มอีกกี่โลเนาะแม่ 😂

27 ตุลาเหมือนกันเลยคะ แต่น้ำหนักไม่ขึ้นเลย ขึ้นแค่ 3-4โล ท้องก้ไม่ค่อยออกด้วย กังวลมากเลยคะ 🥺

ไม่เป็นไรนะคะแม่ เดี๋ยวนี้หมอเก่งๆเยอะ แม่อย่าเครียดนะคะ 🥰✌🏻

ตุลาเหมือนกันค่า น้ำหนักน้องเท่าไหร่แล้วคะแม่

ตอนนี้น้ำหนักน่าจะขึ้นเยอะแล้วนะคะ

บ้านนี้ 26 ตุลาคะ ขึ้นมา 8โลแล้ว

น้ำหนักน้องเท่าไหร่ค่ะแม่

ซาวล่าสุดตั้งแต่ 28w 1,300g เองค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

ชายเหมือนกันค่าาาา🥰

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆนะค่า ✌️

ขอบคุณค่า🥰

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่