61 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง2ค่ะกำหนดคลอด15​ ก.ค​ ไม่รู้เพศเหมือนกันจ้่

หมอนัด 25 ให้ไป ตรวจ นี่ก็ลุ้นอยู่ค่ะ อยากรู้เพศเหมือนกัน

นัด 25 มค เหมือนกันเลย ลุ้นพร้อมกันค่ะ

ผู้​ชาย​จร้านางอ้าขาเต็ม​ที่ตอนซาวด์🥰🥰🥰🥰🥰

โอ้ยยยยยอายุครรภ์แค่นี้ยังไม่รู้เพศหรอกคร่าาา

บ้านนี้14ค่ะยังไม่รู้เลยรอตรวจครั้งต่อไปค่ะ

บ้านนี้ 4 ก.ค จ้า ซาวพรุ่งนี้ลุ้นเหมือนกันจ้า

รอลุ้นวันที่28นี่ค่ะรอผลตรวจเลือดพาโนรามา☺

27ก.ค ค่ะ พึ่งซาวน์มา หมอบอกว่าได้ลูกชายจร้

คลอดมิถุนายนคะ แต่นางหันหลังให้ไม่เห็นคะ

อ๋อค่ะ

บ้านนี้ลุ้นอยู่ค่ะ วันที่22 ได้รู้แน่😂