104 ตอบกลับ

เสื้อผ้าเราเตรียมแค่7ชุดเอง เพราะเค้าโตไวมาก แปปๆใส่ไม่ได้แล้ว เปลืองตัง

ของเราแค่ไม่กี่ชุด กับพวกผ้าห่อตัว ผ้าอ้อม ผ้าห่ม ผ้าเช็ดตัว หมดไปหลายพันเลย 555 ทยอยซื้อเหมือนกันค่ะ

เตรียมซักอย่างเดียวเลยค่ะ เริ่มมีอาการไม่ไหวแล้วกลัวจะคลอดก่อน23/3/63😊😊

เหมือนกันค่ะแม่ หัวน้องยุต่ำมาก

บ้านนี้15มีนาคม พร้อม​เเตก​ทุกวัน​ค่ะ ครบวงจร​ทุกอย่าง​เเล้วค่ะ

บ้านนี้อยากออกกุมภาพันธ์​นี้เลยคะเพราะ​จะใด้เกิดเดือนเดียวกันกับพี่สาว

ที่บ้านเชื่อแบบโบราณไม่ให้เตรียมของค่ะ😄😄😄 เลยไม่กล้าเตรียมค่ะ

บ้านนี้คุณยายก็ห้ามเหมือนกัน เลยยังไม่เตรียมอะไรเลยคะ ตอนนี้จะเข้า8 เดือนแล้วคะ😊

VIP Member

25 มีนา ได้เสื้อสองตัวกับเซทหมวกถุงมือ 3 เซทค่ะ 55 ถยอยเรื่อยๆค่ะ

แม่ห้ามเปนเหมือนบ้านนี้นะคะ บ้านนี้แม่ช้อปเพลินไปหน่อย

9มีนา ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ​ พึ่งจะทยอยซื้อของ​ ของยังไม่ครบเลย

คร้าแม่

VIP Member

กำหนด 8 มี.ค. ครบหมดแล้วเหลือรอซักจ้า กลัวแตกก่อนเหมือนกัน5555😂

กำหนดคลอด8มีนา สอบถามหน่อยคะ ประจำเดือนมาล่าสุดเดือนไหนคะ

VIP Member

ทีมกุมพา ยังได้ของไม่ครบเลย เร่ืองซักยังไม่ต้องพูดถึง5555

รีบเลยค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ 22 มีนา เตรียมของครบแล้ว เหลือแต่ซักอย่างเดียว

กำลังเตรียมแล้วค่ะ เหลือพวกของใช้ยังไม่เตรียมเลย