108 ตอบกลับ

บ้านนี้ทานยาบำรุงตอนเช้าหลังอาหาร เเครเซียมตอนเย็นค้ะ

แคลเซียมหลังอาหารเช้าค่ะ บำรุงเลือดหลังอาหารเย็นค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ #หมอบอกว่าหมอแต่ล่ะที่ไม่เหมือนกัน

บำรุงเลือด- โฟลิค- วิตามิน เช้า ค่ะ. แคลเชี่ยม ตอนเย็น ค่ะ

VIP Member

เหล็ก หลังอาหารเช้าค่ะ ส่วนแคลเซียม หลังอาหารเย็นค่ะ 🧸

บำรุงเลือดหลังอาหารเช้า แคลเซียมหลังอาหารเย็นคะ

บ้านหมอให้ทานหลังอาหารเช้า ทั้งบำรุงเลือดและแคลเซียม

บ้านนี้หมอให้กินแคลเซียมเช้า ยาบำรุงเลือดตอนเย็นค่ะ

VIP Member

บ้นนี้เเคลเซียมทานเช้าค่ะยาบำรุงเลือดทานก่อนนอนค่ะ

บำรุงทานหลังอาหารเช้า เเคลเซียมทานหลังอาหารเย็นค่ะ