ตั้งครรภ์ได้9เดือน

บ้านนี้ตั้งครรภ์ได้9เดือนแล้วคะคือที่บ้านแฟนยังทำนาแบบดำนาอยู่เราก็ช่วยเขาทำนะทำเท่าที่เราทำได้แต่มันมายากตอนเราท้อง9เดือนนี้ล่ะท้องก็ใหญ่ ข้าวก็ล้มเราลงไปเกี่ยวข้าวได้ประมาร2ชั่วโมงแล้วเริ่มรู้สึกปวดหน่วงๆเราเลยบอกแฟนว่าไม่ไหวอ่ะปวดหน่วงๆปวดรอบเอวแฟนเลยบอกไม่ไหวก็ไปพักไปตากข้าวก็ได้เราก็ตากข้าวจนเสร็จนะ พอพี่สาวแฟนขึ้นมาจากเกี่ยวข้าวนางมาใส่เราใหญ่เลยว่าเราอีคนนี้ทำไมมึงไม่ลงไปช่วยกันเกี่ยวข้าวมาอยุ่บ้านเขายังจะมานั่งกินนอนกินอีกมึงทำไมสบายจัง เรานี้พูดอะไรไม่ออกเลยคนอะไรปากดีจัง ท่าไม่ติดว่าท้องนะฉันจะจัดมันสักดอกคนอะไรใจร้ายจัง

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แย่จังค่ะ