39 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะค่ะน้องน่ารักมากเรยจ้า😍 บ้านนี้20ตุลาจ้า

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนด10ตุลาคม อยากแตกแล้ว🥰🥰

ยินดีด้วยนะคะ🎉 กำหยดวันที่4/10/66 อยากแตกแล้วจ้า

สู้ๆจ้า

อยากแตกบ้างจังเลยค่ะแม่ บ้านนี้38+2 ยังเงียบยุเลย

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนด 2 ต.ค ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ แข็งแรงทั้งคู่นะคะ🥰

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้กำหนด 2/10/66 ยังไม่แตกเลย😅

บ้านนี้ท้องเท่ากันเลยค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยคะแข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด9/10/66 กลัวมากเลย😅