60 ตอบกลับ

กำหนด8 พ.ค เหมือนกันคะ เริ่มมีอาการเตือนบ้างแล้วว

บ้านนี้กำหนดคลอด25พค.ค่ะ ตอนนี้33สัปดาห์3วันแล้ว ❤️

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ​ แจ็งแรงทั้งตัวเล็กและคุณ​แม่นะคะ

ยินดีด้วยค่ะ 7พ.ค.ยังเงียบยุค่ะ แม่คลอดเองรึป่าวค่ะ

คลอดเองค่ะ

บ้านนี้12เมษาแต่หมอบอกน้ำหนักลูกแค่2228กรัม😔😔

กำหนดคลอด10 พค คะยังเงียบอยู่เลยยินดีด้วยนะคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แม่กลัวจังงงง ✌️✌️✌️✌️

น้ำหนักดีมากเลยค่ะแม่ ทีมเมษายังไม่แตกเลยจ้า

ยังค่ะ ตอนนี้ 34 สัปดาห์ 4 วัน กำหนดคลอด 14 พ.ค.64 ค่ะ

บ้านนี้3พค. ปวดหน่วงๆแล้วจ้ากลัวแตกก่อนกำหนด