60 ตอบกลับ

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอดตั้ง28พค.ไม่รู้จะแอบแตกก่อนไหม

VIP Member

บ้านนี้ กำหนด 9 พ.ค.แค่ปวดเตือนเองคะ อยากแตกแล้วเหมือนกัน

26เมษายังไม่แตกเลยค่ะ คาดว่า38-39วีคคงจะแตก ตอนนี้37+2วีคแล้ว 😊

ค่ะ วันไหนเดินบ่อยก็ท้องแข็งบ่อย เจ็บจิมิ เจ็บเชิงกราน คงอีกไม่กี่วันจะได้เจอหน้าตัวน้อยแล้ว 😁

บ้านนี้7พ.ค ปวดเตือนมาเป็นอาทิตย์แล้วค่ะ อยากแตกมาก

ยินดีด้วยค่ะ กำหนดคลอด 20 เมษายน ยังไม่มีอาการอะไรเลย

9พ.คค่ะท้องแข็งบ่อยมากค่ะทรมานจังอยากแตกบ้างแล้วหละ

บ้านนี้6พ.ค.ยังเงียบยุเลยคะแต่ท้องเริ่มแข็งบ่อยแล้ว

เเตกก่อนหลายวันมาก เเต่โชคดีที่เด็กสมบูรณ์นะคะ

ว้าว ยินดีด้วยนะคะ ทำไมแตกก่อนกำหนดหลานอาทิตย์จัง

กำหนดคลอด 8 พ.ค.คะยังเงียบๆๆอยู่เลยคะ ยินดีด้วยนะคะ