40 ตอบกลับ

11 มิ.ย. ค่ะ หมอซาวว่าได้ลูกสาว คนโตได้ลูกชายค่ะ พร้อมปิดอู่ ☺️☺️☺️

ยินดีด้วยนะคะ

ท้องสองบ้านนี้15มิถุนายน 66 ยังลุ้นอยู่จ้า❤ ท้องแรกผู้ชายจ้า

ขอบคุณคะแม่

ยังไม่ได้ไปซาวด์เลยค่า ลุ้นๆอยู่เหมือนกันเลยยย

ขอให้สมหวังนะคะแม่

เหมือนกันคะพี่ชายสองคนหวังว่าคนเล็กเปนผุ้หญิง

ขอให้สมหวังค่ะแม่💕

ขออนุญาติถามนะคะแม่ ร.พรัฐซาวตอนกี่วีคบ้างค่ะ

แม่ฝากคลีนิคค่ะ เลยไม่ทราบว่าโรงพยาบาลรัฐซาวให้ตอนกี่วีค

บ้านนี้กำหนดคลอด2มิถุนายน ค่ะ 21+2weeks ได้ลูกชายค่ะ

❤️❤️

ทีมมิถุนาเหมือนกันค่ะ คุณหมอบอก70%ผู้หญิงค่ะ

เหมือนกันเลยค่าา💕

TapFluencer

กำหนด 17/6/66 ค่า หมอบอก น่าจะสาว ผล NIPT ออกมา ผญ ค่า

ยินดีด้วยค่าา

บ้านนี้กำหนดคลอด4มิถุนายน ลูกผู้ชายค้า🥰

ยินดีด้วยค่ะ

บ้านนี้23.6.23 อายุครรภ์18+2ยังไม่รุ้เพศเรยค่ะ

ลุ้นๆค่ะ