58 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน ได้ลูกชายค่ะ พรุ่งนี้หมอนัด ปากมดลูกเปิดแล้ว1เซน ถ้าพรุ่งนี้เปิดเพิ่ม อาจต้องได้ไปนอนรอที่โรงพยาบาล หมออาจจะเร่งคลอดให้

ขอบคุนคร้า

บ้านนี้ 39w+2d ยังไม่ออกมาเลยค่ะ อยากให้ออกจะแย่แล้ว กำหนดคลอด 22 พ.ย. แต่ถ้ายังไม่คลอดหมอนัดฉีดยาเร่งวันที่ 25 พ.ย.ค่ะ

ขอให้เกิดง่ายๆนะค่ะ

เหมือนกันลยค่ะ..นัดคลอด 24 พย. 38 w 6 d เด็กผู้ชาย ตอนนี้ท้องแข็งตลอด เจ็บหน่วงๆ ท้องห้อยแล้ว..แต่ยังไม่ยอมออก😊😊

เหมือนกันค่ะ💕

บ้านนี้กำหนด30 พฤศจิกายน นั่ง เดิน ลำบากแล้วค่ะปวดห่วงๆต้องนอนอย่างเดียวเลย อยากคลอดแล้วค่ะ

นอนอย่างเดียวเหมือนกันเลยค่ะแม่

38+3คะกำหนด27พ.ย.รอเหมือนกันคะแม่อยากให้แตกแล้วคะท้องแข็งและปวดท้องบ่อยมากสงสัยจะใกล้ล่ะคะ

คะขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด26พย. แต่ผ่าคลอด14พย.แล้วจ้าแม่ แม่ท้องแข็งถี่มากๆค่ะ รอไม่ไหวแล้ว

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ เดินบ่ายๆออกง่ายค่ะบ้านนี้เดินบ่อย เบ่ง3ครั่งออกเลยจ้า

ขอบคุณค่ะแม่💕💕

เหมือนกันเลยค่ะ กำหนด 24 พย ผู้หญิงเหมือนกันเลยค่าาา รอเจอหน้าไม่ไหวแล้ว

ยังไม่มีสัญญาณอะไรเลยค่ะ สงสัยจะสร้างบ้านอยู่ข้างในซะแล้ว 555

บ้านนี้กำหนดคลอด 20 พ.ย.จ้า ได้ผู้ชายท้องเล็กเเต่น้ำหนักสุดๆไปเลย

บ้านนี้กำหนดคลอด 14 พฤศจิกายน แต่พ้นมาแล้วไม่มี อาการไรเลยค่ะ