ใครเกิดเดือนพฤศจิกายนบ้างคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 23 พฤศจิกายน ขอดูรุปหน่อยค่ะ

ใครเกิดเดือนพฤศจิกายนบ้างคะ
46 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แม่บ้านนี้กำหนด16 พ.ย63 ค่ะ รูปนี้ซาวตอนไปฝากท้องได้7week ตอนนี้ประมาณ10-11แล้ว รอดูหมอนัดอีกที 28 พ.ค ค่ะ

อ่านเพิ่มเติม
Post reply image
VIP Member

14 พฤศจิกายนค่ะ แต่คุณแม่ผ่าคลอดอาจจะขอดูวันนิดหน่อยค่ะ

5พย. ท้องเริ่มแตก..บ้านไหนรู้สึกว่าเริ่มดิ้นแล้วบ้างคะ

2พฤศจิกายนค่ะซาวนี้เสียประมานกี่บาทกันค่ะแม่ๆ

กำหนดคลอด 13 พฤศจิกายนคร่า ตอนนี้10w2d

13พ.ค.ยังไม่ได้ซาวค์เลยตั้งแต่ฝากท้อง

4y ago

ท้องยังอ่อนอยู่ค่ะคุณแม่ เดียว สี่เดือนคงได้เจอน้องค่ะ

9พ.ย63จ้า ยังรุ้ไม่สึกว่าน้องดิ้น

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ23พ.ย

บ้านนี้กำหนดคลอด 5 พฤศจิกายน 63 ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 17 พฤศจิกายน จ้า