139 ตอบกลับ

กำหนดคลอด24 พฤศจิกา 18+3 ยังไม่รู้อะไรเกี่ยวกับน้อยเลยค่ะ

VIP Member

9พย.ค่าา เย็นนี้หมอนัดดูเพศแล้ววว แอบตื่นเต้นมากกก 😍😍

เดือนก่อนหมอแจ้งคร่าวๆว่า ผญ. วันก่อนไปก็ได้ ผญ. ตามนั้นเลยจ้าาา แต่กำหนดคลอดเลื่อนขึ้นมา 30ตค.แล้ววว

28พฤศจิกาค่ะยังไม่รู้เพศเลยค่ะรอหมอนัดร้อบหน้าค่ะ

แต่เค้ารู้เพศตั้งแต่14weekแล้ว

กำหนดคลอด 12 พ.ย. เพิ่งซาวน์มาวันนี้ได้ผู้ชายค่ะ

วันเดียวกันกับบ้านนี้เลยค่ะ...บ้านนี้ได้ลูกสาว

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ผู้ชายเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้10 พย จร้า หนีบไว้ สิ้นเดือนนี้ลุ้นอีกที555

วันที่2นี้หมอนัดอีกทีลุ้นอีกตามเคย

VIP Member

15 พ.ย. ได้ลูกสาวสมใจทั้งป๊าและก็หม่ามี๊เลยค่ะ 😊❤

แอบอิจฉาหน่อยๆค่า ตัวเราอยากได้ลูกสาว ดูแต่เสื้อผ้า ของตกแต่งผม ส่วนแฟนอยากได้ลูกชาย สมใจแฟนเลยล่ะ 😅😅

9พ.ยจร้าลูกสาว รอมานานแสนนานกว่าจะมา😍😍👼👼👼👶

17 สัปดาห์^^น้องเป็นผู้หญิงกำหนดคลอด 27พ.ย 62 ค่ะ😍

ขอบคุณค่ะ😍