56 ตอบกลับ

30เมษาคะ แต่มีแต่คนทักว่าน่าจะไม่ถึง แต่ตอนนี้น้องก็ดิ้นแรงมาก ท้องแข็งบ่อย แต่ยังไม่เจ็บแบบคนที่เค้าจะคลอด

บ้านนี้นัดผ่า 17 เมษานี้จ้า เริ่มรู้สึกเจ็บเตือนมาบ้าง ปวดหน่วงๆ ลงก้นลงขา ท้องแข็งแต่ไม่ถี่มากค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

บ้านนี้กำหนด23จ้า เจ็บเตือนบ่อยแต่ไม่ถี่ วันที่16หมดนัดกระตุ้นปากมดลูกกับเจาะน้ำคร่ำจ้า

รบกวนถามหน่อยค่ะ ทำไมต้องกระตุ้นปากมดลูกกับเจาะน้ำคร่ำด้วยคะ บ้านนี้กำหนด 26 มีเจบเตืนนิดหน่อย แอบกังวลค่ะ

ไม่มีอาการเจ็บท้องแต่ซาวแล้วน้องตัวใหญ่หมอเลยให้แอดมินรอผ่าพรุ่งนี้จ้า

บ้านนี้ 8 เมษา นี่วันที่ 9 แล้วยังเงียบอยู่เลยคะ อยากเห็นหน้าจะแย่แล้ว

14 เมษาค้ะ แต่ยังเงียบอยู่เลย มีแต่เจ็บท้องน้อยแต่ไม่ถี่เอง

15เมษา เจ้บเตือนบ่อยจ้า 😂 อิแม่อยากเห็นหน้าจะแย่แล้ว 😍

บ้านนี้ 25 เมษา ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ อยากแตกจะแย่แล้ว 😂

23เมษาจ้า วันนี้เจ็บเตือนบ่อยมาก ไม่รู้ จะถึงรึเปล่าอิอิ

สู้ๆจ้า

นัดผ่า23นี้ เจ็บเตือนบ่อยมาก ท้องก็แข็งบ่อยแค่ไม่ถี่

✌สู้ๆจ้า