51 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้อีก4 วันครบกำหนด ก็เงียบเหมือนกันค่ะ😂

คลอดง่ายๆ แข็งแรงปลอดภัยนะคะแม่✌️

บ้านนี้ก็39วิดแล้วจ้าอยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

รอลุ้นค่ะแม่ ✌️✌️ สู้ๆนะคะ

คลอด22ก.ย. คลอดธรรมชาติจ้า ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ ยินดีด้วยนะคะ 🥰

บ้านนี้40วีค แล้วยังไม่มีอาการอะไรเลยจ้า

ต้องเร่งคลอดมั้ยคะ

Super Mum

บ้านนี้ผ่าคลอด ท้องแรก 38+3 ท้องสอง 38+5 ค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆ นะคะ

บ้านนี้38+2ก็ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ

เจ็บๆหายๆประมาณครึ่งชั่วโมงค่ะแล้วก็เงียบไปเลยค่ะ

บ้านนี้ 39 + 2 แล้วค่ะ ยังนิ่งอยู่เลย

39+4คะตอนนี้น้องได้1เดือน2วันแล้วคะ

บ้านนี้คลอด35วีค เเอบเเตกก่อน555

หนัก2515. ตอนนี้2เดือน1วัน6โลกว่าเเล้วคะ

บ้านนี้38+6ก็เงียบอยู่เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่😘