103 ตอบกลับ

37W+4d กำหนดคลอด 10 ธันวาคมพร้อมทุกอย่างแล้วคะรอน้องพร้อมที่จะออกมาอย่างเดียวคะรอรอรอคะ

ท้องใหญ่มากเลนค่ะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ 🥰🤱❤️

ตอนนี้36w แล้วค่ะ ท้องแฝด จะขอหมอผ่าวันที่5ธันวานี้ ไม่รู้ว่าคุณหมอจะมีคิวว่างรึป่าว

ว้าว..ตื่นเต้นแทนเลนค่ะแม่ 💕 ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ 🥰🤱❤️

VIP Member

บ้านนี้กำหนด6ธันวา เตรียมลงตระกร้าหมดแล้วค่ะ เพราะเริ่มเจ็บเตือนมาซักระยะแล้ว

ใกล้แล้วๆ ยินดีด้วยค่ะแม่ 😍 ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ 💗🤱

37W4D ตอนนี้ข้าวข้าวของลูกพร้อมมากค่ะ เหลือแม่อย่างเดียว ขอเวลาตื่นเต้นก่อนค่ะ 😂

เช่นกันนะคะแม่ ❤️❤️❤️

เรา36สัปดาห์ยังไม่ได้ซื้อไรเลยสักอย่างเดียวทางบ้านแฟนบอกยังไม่ต้องซื้อ😢

เข้าใจค่ะแม่ บ้านนี้โชคดีหน่อยบ้านสามีตามใจ แม่อยากทำอะไรก็ได้ เอาที่สะดวกและสบายใจค่ะ

บ้านนี้ 36+6 วีค จัดใส่ตะกร้าเตรียมหิ้วแล้วจ้า ไม่รู้แม่กับลูกใครรีบกว่ากัน😅

เช่นกันนะคะ🥰

28ธันวา พร้อมหิ้วค่าา เมื่อวันอังคารมีมูกใสมาแล้ว เริ่มปวดๆท้องแล้วค่า❤️

มีอาการเตือนมาแล้ว เบบี๋อาจจะมาเซอร์ไพร์สก่อนนะคะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ 🥰🤱❤️

บ้านนี้ 34+2 วีค เตรียมของยังไม่ครบเลย ตอนนี้ขาบวม เท้าบวม ปวดหลังมากเลยค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ 🥰 บ้านนี้ยังไม่ค่อยบวม แต่ปวดหลังมากเลยค่ะ

VIP Member

34 สัปดาห์เหมือนกัน ซักเรียงไว้หมดแล้ว จัดกระเป๋าไปโรงพยาบาลเสร็จแล้วค่า

บ้านนี้เตรียมแต่ของลูก ลืมเตรียมของแม่เฉยเลยค่ะ 😅😅ต้องรีบเตรียมบ้างแล้ว

34สัปดาห์เหมือนกันเลยค่ะ กำลังจะเตรียมเหมือนกันช่วงนี้ปวดเตือนบ่อยมาก

บ้านนี้ก็ดิ้นแรงมากเลยค่ะแม่ 🥰