22 ตอบกลับ

เจ็บเตือนมาหลายวันแต่ปากมดลูกยังไม่เปิดเลยค่ะทรมานมาก36+5

7มกรา มีเจ็บเตือน มูกเลือดมาแล้ว แต่มดลูกไม่เปิดสักที😰😰

ไปหาหมอมดลูกเปิดนิดเดียว ถึงบ้านปวดท้องถี่มาก มูกเลือดก็ไหลไม่หยุด🥹

บ้านนี้ 38/2 หมอตามสองรอบเเล้วเงียบอยู่เลย กลัวได้ผ่า😅😅

☺☺

ถ้าเจ็บเตือนมาแล้วไม่น่าเกินอาทิตย์หน้านะคะแม่555

อยากให้คลอดง่ายๆมากเลยค่ะ สาธุ 🙏🏻

10 ม.ค. 66 ยังไม่แตกจ้า มีเจ็บเตือนท้องแข็งบ่อย 🥰

บ้านนี้กำหนด 21 มกรา​ แอบแตกเมื่อคืนแล้วจ้า

6 มกรา กระตุ้นแล้วรอบนึงก็ยังเงียบยุเลยแม่🤣

สู้ๆนะแม่ 😭

10 มกราคม เตือนมานานแล้วคะแต่ไม่ยอมออก555

เหมือนกันเลยค่า อยากเจอแล้ว🥹

16 มกราเหมือนกันค่ะ มีเเต่เจ็บเตือน

ยังไม่เห็นเลยจ้าแม่ รอลุ้นยันนาทีสุดท้ายเลย

5 มกรา แอบแตกเมื่อวันที่ 26 ธันวาค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุมแม่ 💕