55 ตอบกลับ

ดีจังคุนแม่ที่ไม่แพ้อ่ะบ้านนี้อยากกินเยอะๆเห็น​อะไร​ก้อยากกินประมานนี้จ้ะ

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้ก็ไม่แพ้ ง่วงนอนมากปกติ กินเยอะ จะมีแปลกก้อยากของหวานมากก

ดีจังเลยค่ะบ้านนี้11วีคแพ้ตั้งแต่4วีคตอนนี้ก้อยังไม่มีท่าทีจะดีขึ้นเลยค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็ไม่แพ้ท้อง มีแค่ง่วงนอนมาก เหนื่อยง่าย มีเบื่ออาหารบ้าง

ปกติค่ะ บ้านนี่ก็ไม่แพ้อะไรเลยมีแต่อยากจะนอนกับขี้เกียจ ตอนนี้21wหายแล้ว

ไม่แพ้คือโชคดีมากค่ะ เค้าแพ้ตั้งแต่1เดือน ตอนนี้3เดือนแล้วยังไม่หายเลย

ปกติค่ะดีจังที่ไม่แพ้บ้านนี้ทรมานมากค่ะตอนนั้นคือเบื่อตัวเองมาก555

คนท้องไม่ใช่ว่าจะแพ้ท้องทุกคนเสมอไปค่ะ แต่บ้านนี้แพ้หนักมาก😂

ปกติค่ะ เหมือนบ้านนี้เลย ไม่แพ้ กินเก่ง นอนเยอะ #ตอนนี้22wแล้วจ้า

โชคดีมากเลยนะคะที่ไม่แพ้ บ้านนี้แทบตายกว่าจะพ้นช่วงนั่นมา😂