54 ตอบกลับ

กำลังแอบสงสัยตัวเองอยู่เหมือนกันค่ะ จะ 4 เดือน ท้องแข็ง โกงโน้นขึ้นมาเลยค่ะ..สงสัยนอนเอียงไปข้างหนึ่ง รู้ได้เลยค่ะ ว่าตน้องอยู่ตรงไหน?

บ้านนี้เป็นทุกเช้าเลยค่ะ นูนแข็งขึ้น สักพักก็หาย แต่จะรุ้เลยว่าน้องอยู่ตรงไหน บางทีก็นูนฝั่งซ้ายหรือขวา แล้วแต่ท่าแม่นอนมั้ง

ซาวด์ตอน3เดือนค่ะน้องดิ้นแล้วเสียงคลื่นหัวในปกติตอนนี้18สัปดห์3วันแล้วค่ะ

บ้านนี้25wบางวันก็ดิ้นดีค่ะบางวันก็เงียบกริบเลย หน้าท้องแม่หนาด้วย

รู้สึกท้องแต่สามเดือนกว่าเลยค่ะ ตอนนี้ ห้าเดือนกว่าแล้วดิ้นเก่งมาก

อิแม่ไม่แน่ใจเลย น่าจะตอดแหละ แต่เหมือนเสียงท้อง สับสน 🤣🥴

4เดือนแล้วเหมือนกันค่ะ ของหนูก็ดิ้นแล้วค่ะ ดิ้นทั้งวันเลย

บ้านนี้15wตอดแล้วค่ะพอมา16w3bน้องดิ่นชัดเจนมากเลยค่ะแม่(ท้องแรกค่ะ)

ใช่ค่ะเหมือนกันเลย5555

บ้านนี้จะเข้า5เดือนแล้วยังไม่ดิ้นเลยค่ะรู้สึกตอดมากกว่า

ของเรา4เดือนก็ตอดแล้วค่ะ พอเข้า5เดือนหน่อยๆก็จะตอดแรงขึ้น

เงียบๆเลยค่ะ แต่ปวดแปลบๆๆ ซ้ายบ้าง ิขวาบ้าง ไม่รู้ใช่ไหม