39 ตอบกลับ

กำหนด14 พ.ย. หัวยังไม่กลับเลยค่ะทำมัยลูกดื้ออย่างนี้นะ😊

😁😍🤗

บ้านนี้กำหนด5พ.ย เเต่เเอบเเตกเป็นทีเรียบร้อยจร้าา🥰🥰

ว้าวยินด้วยนะคะ คุมแม่มีอาการยังไงบ้างคะ

บ้านนี้36+1เจ็บท้องหลอกบ่อยมาก ดิ้นตลอด ดิ้นทุกเวลา

38+1ยังเงีบยอยู่เลย หมอนัดอีกที3 พ.ย ค่ะถ้ายังไม่แตก

อยากเจอหน้าแล้วค่ะ😍

38วีค3วันหมอนัดคลอดวันที่8ถ้ายังไม่ออกนัดวันที่10

อยากเจอหน้าน้องเเล้วค่ะ

38+5 ค่ะ กำหนดคลอด 6 พ.ย. ค่ะ แต่นัดผ่าคลอด 1 พ.ย. ค่ะ

ขอให้แข็งแรงๆนะคะ😍

38+3 กำหนดคลอด 8 พ.ย. นัดผ่าวันที่ 31 ต.ค. นี้คะ

38+2 กำหนดคลอด 9พ.ย ตอนนี้ยังเงียบยุเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 13 พ.ย. ลุ้นทุกวัน😁

37+4 week กำหนดคลอด14 พ.ย ยังนิ่งๆอยุ่ค่ะ