68 ตอบกลับ

12 July คะ แต่กลัวจะมาก่อน 🥲

หุ่นแม่สวยมากค่ะ ช่วงนี้ก็ต้องคอยสังเกตตัวเองบ่อยค่ะแม่ ไม่แน่น้องอาจมาก่อน40wค่ะ❤️❤️❤️

กำหนด17 กค 66 เหมือนกันคะ

เหมือนกันเลยคะ

กำหนดคลอด22กรฎาคมค่ะ

สู้ๆค่ะแม่อีกนิดเดียวก็จะได้เจอตัวเล็กแล้วค่ะ❤️

2 ก.ค ค่ะ 36 W ท้องเล็ก

ขอให้กลับหัวลงไว้จ้าคุณแม่ 36wแล้วถ้าเลยไปถึง37wคุณหมออาจให้ผ่าค่ะ เอาใจช่วยค่ะ สู้ๆแม่❤️

31 กค 66 ค่าาา

วันเดียวกันเลยค่ะ😍

วันเดียวกันเลยจ้า

ปวดร้าวมาก ปวดไปทั้งตัวเลยค่ะแม่ ฮึ้บๆๆๆๆ สู้ๆ

27ก.ค.66ค่ะ 32w2d

ใกล้แล้วแม่ สู้ๆนะคะช่วงนี้อาการเป็นยังไงบ้างคะ

7 กค. ค่ะ

ครอบครัวน่ารักมากค่ะ ท้องคุณแม่สวยและโตมากเลยค่ะคุณพ่อดูอบอุ่นมากค่ะ ใกล้คลอดแล้วขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่