27 ตอบกลับ

VIP Member

30วีคก็ยังไม่เตรียมเลยค่ะ คิดว่าจะเตรียมตอน 35 วีคค่ะ

โอเครคะแม่ ☺️

VIP Member

ยังไม่ได้เตรียมค่ะเพราะหมอยังไม่ทันบอกเพศเลย

บ้านนี้ได้ ผช แต่ยังไม่ได้เตรียมเลยคะแม่ ต้องเริ่มเตรียมบ้างแล้วคะ ☺️

Super Mum

สามารถเตรียมได้เลยค่ะ ตามความสะดวกของแม่ 😊

ขอบคุณนะคะแม่ ☺️

เรา 29 วีค เตรียมครบแล้วจ้า กลัวท้องใหญจะลำบาก

บ้านนี้ก็เริ่มเดินไม่ไหวแล้วคะแม่ ต้องเริ่มเตรียมมั้งแล้วคะ ☺️

28​Week​ยังไม่ครบเลยค่ะ จะให้ครบ​เดือน​นี้​

คะ😅😅

รู้เพศแล้วเริ่มทยอยซื้อได้เลยค่ะแม่

Super Mum

เริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยซื้อค่ะ

โอเครคะแม่ บ้านนี้ต้องเริ่มซื้อมั้งแล้วคะ ☺️

28วีคยังไม่ได้เตรียมเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้เตรียมตอนเจ็ดเดือนคะ

โอเครคะแม่ เดี่ยวต้องเริ่มเตรียมไว้มั้งแล้ว ☺️

บ้านนี้ 24wเริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะ

เตรียมไว้ดีกว่าค่ะ เผื่อฉุกเฉิน 😊