67 ตอบกลับ

ท้องออกจิงๆ น่าจะ5-6เดือนขึ้น บ้านนี้ท้องออกจิงจัง6-7เดือนคะ เพราะแม่เป็นคนอวบ ใครเห็นก็นึกว่าอ้วน555

8สัปดาห์น้องยังไม่เป็นตัวชัดเจนเลยนะคะน้องยังไม่ตัวโตยังไม่สมบูรณ์เลยบ้านนี้ท้องออก6-7เดือนนุ้น

บ้านนี้9วีคเหมือนไม่ท้องเรยจ้า ท้องแบนราบมาก ท้องแรก จนแฟนทักว่าท้องจิงรึป่าว กลัวลูกตัวเล็กมาก

แน่นทุกอณูขุมขนค่ะ ท้อง 2 เดือน มีทุนอยุ่อีกประมาน 3 เดือน ออกมาอย่างที่เห็นค่ะ ท้องที่ 3

น่าจะพุงแม่นะคะ 8 สัปดาห์ต่อให้ท้อง3-4น้องก็ยังตัวเล็กมากๆของเราไปซาวด์9สัปดาห์น้องยังเป็นก้อนเล็กๆยังไม่ถึงเป็นตัวแน่ชัดเลยถ้าท้องออกขาดนี้น่าจะ4-5เดือนคะ

นี่ใส่ชุดคลุมท้องไปทำงานตอน8 วีคค่ะ กางเกงเสื้อแน่นไปหมด ตอนนี้ 25 วีคละจ้า

บ้านนี้ตอนท้องได้9วีคยังใช่ชุดธรรมดายุเลยจ้ะแม่ท้อง2ค่ะ แต่ผมสั้นไปนิด 😁😁

16สัปดาห์ นน 65 อ้วนมีพุงค่ะ มีแต่ไขมันเดิมๆยื่นออกมาค่ะ ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ

ท้องออกไวเหมือนกัน ตั้งแต่2เดือน จนมีแต่คนทักเพราะท้องแรกแต่ใหญ่มากๆ

น่าจะเป็นสรีระของแต่ละคนมากกว่านะคะที่ท้องใหญ่เล็กแตกต่างดันค่ะแม่

ขนาด3-4เดือนท้องยังไม่ออกเลยค่ะ 8วีคเองน้องเล็กมากนะคะ พุงป่าวคะแม่