37 ตอบกลับ

บ้านนี้10กันยาค่ะตื่นเต้นเหมือนกันอยากเจอแล้ว

อยากเจอแร้วเหมือนกันค่ะ แต่น้องยังไม่มีอาการเรย55

11กันยาค่ะ ผู้ชายตื่นเต้นไม่หยุดเลยคุณแม่🥰

ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ยังไม่มีอาการเรย

บ้านนี้10กันยาค่ะ ผู้หญิงเหมือนกันค่ะแม่ 💘

ทัมลูกสาว❤️❤️❤️

บ้านนี้11กันยา ผู้ชายค่ะ ตื่นเต้นอยากเจอแร้ว

ตื่นเต้นมากค่ะแม่

2กันยาค่ะ ยังไม่มีอาการเลย ตื่นเต้นไม่ไหว

เหมือนกันเรยค่ะ

กำหนดคลอด3กันยายน แต่ยังเงียบอยู่เลย

ลุ้นต่อค่ะแม่

13กันยา ยังไม่รู้เพศ ตื่นเต้นมาก ท้อง2

สู้ค่ะแม่

บ้านนี้ 13 กันยา ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ

ทีมลูกสาว

ค่าคลอดเท่าไรค่ะไม่ผ่าคลอดเอง

กำหนด 30 กันยายนค่ะ สู้ๆ นะคะแม่