135 ตอบกลับ

VIP Member

คลีนิคแพทย์หญิงกานต์ชนก (หมอหญิง)อยู่ที่อำเภอหล่มสัก จังหวัดเพชรบูรณ์ค่ะ คุณหมอน่ารักมาก ใจดีพูดเพราะ ดูแลอย่างดีให้คำปรึกษาดี ตอบทุกอย่างที่เราสงสัย ไม่เคยหงุดหงิด อารมณ์เสียใส่คนไข้เลยค่ะ เย็บแผลสวย ไม่เจ็บเลยค่ะ เเนะนำนะคะ ใครที่อยู่หล่มสักหรืออำเภอใกล้เคียง รับรองไม่ผิดหวังเลยค่ะ

VIP Member

ฝากและคลอดที่รพ.พญาไท ศรีราชาค่ะ ดูแลโดยคุณหมอจุฑาทิพย์ สินยอดเยี่ยม คุณหมอดูแลดีมาก บอกข้อมูลละเอียด ซาวด์ดูน้องให้ทุกครั้งเลยค่ะ บางครั้งไม่เสียค่าซาวด์ด้วย ตอนผ่าคลอดคุณหมอก็ผ่าเสร็จไวมาก เราไม่เจ็บแผลหลังผ่าเลย มือเบาสุดๆ

ถ้าคุณหมอเก็บค่าซาวด์ เราก็จ่ายครั้งละ 2-3 พันเหมือนกันค่ะ แต่เราไม่เสียค่ายา เพราะแฟนศึกษาเอง แล้วเอายาที่ซื้อไปถามคุณหมอ ลดค่ายาไปเยอะค่ะ

VIP Member

ฝากครรภ์พิเศษ กับคลีนิคหมอทองทวี ค่ะ ไปตรวจที่นัานจนใกล้คลอด แล้วไปคลอด ร.พ.ส่งเสริมสุขภาพแม่และเด็ก แหมาทำคลอดให้ ทำแผลฝีเย็บให้อย่างสวยและชวนเราคุยไม่ให้เครียดตอนคลอด จัดท่าทางให้แบบเบ่งแบบลูกออกง่ายมาก จ.เชียงใหม่ค่ะ

บ้านนี้ -ฝากท้องโรงพยาบาลชุมพรเขตอุดมศักดิ์(จ.ชุมพร) -คลอดโรงพยาบาลกระบุรี(จ.ระนอง) -ย้ายสิทธิการรักษาให้น้องไปที่โรงพยาบาลที่ฝากท้อง(จ.ชุมพร) -ฉีดวัคซีนอนามัยทุ่งมะพร้าวค่ะ(จ.ระนอง)

VIP Member

สถาบันการแพทย์จักรีนฤบดินทร์ คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี มหาวิทยาลัยมหิดล ฝากและคลอดที่นี้ค่ะ หมอดีพยาบาลดี ค่าใช้จ่ายไม่แพงค่ะ ถ้ามีอีกคนก็จะฝากและคลอดที่เดิมค่ะ😍

1.สถาบันสุขภาพเด็กแห่งชาติมหาราชินี(รพ.เด็ก) กรุงเทพมหานคร 2.รพ.บ้านเหลื่อม อ.บ้านเหลื่อม จ.นครราชสีมา 3.รพ.มหาราช นครราชสีมา อ.เมือง จ.นครราชสีมา

ฝากครรภ์@รพ.ตรังรวมแพทย์ จ.ตรัง คลอดลูก@รพ.อ่างทองเวชการ จ.อ่างทอง ฉีดวัคซีนลูก@คลินิกหมออรนุช จ.ชัยนาท กับ คลินิกหมอสัณห์จุฑา จ.กระบี่

ฝากท้องคลีนิคหมอประจำอยู่โรงพยาบาลสมิติเวชชลบุรี คลอดที่โรงพยาบาลสมิติเวชชลบุรี ฉีดวัคซีนแล้วก้อรักษาที่โรงพยาบาลนี้ค่ะ

ฝากท้องคลอดน้องที่สมิติเวช ศรีราชาค่ะ ฉีดวัคซีนด้วยค่ะเวลาป่วยก็หาหมอที่นี่ค่ะน้องแพ้อาหารมีหมอประจำอยู่ที่นี่ค่ะ

ฝากครรภ์คลินิกหมอนงลักษณ์ จ.ชลบุรี คลอดรพ.สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ ฉีดวัคซีน รพ.สินแพทย์ รามอินทรา